หยาดทิพย์ แฟนคลับ :: Yardthip Fanclub
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

หยาดทิพย์ แฟนคลับ :: Yardthip Fanclub

หยาดทิพย์ ราชปาล

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

สมาชิกมารวมตัวกันได้ที่นี่จ้า ^^

Go down 
FOUR
Opapatika
55dada55
fang_tabo
teay
tipa
TAR SFC
vick
H-oaomo-H
SG
folypeLuR
champagne
NY Minute
sirpass
18 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4  Next
ผู้ตั้งข้อความ
sirpass
แม่ทัพใหญ่
แม่ทัพใหญ่
sirpass

สมาชิกมารวมตัวกันได้ที่นี่จ้า ^^ - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกมารวมตัวกันได้ที่นี่จ้า ^^   สมาชิกมารวมตัวกันได้ที่นี่จ้า ^^ - Page 2 I_icon_minitimeFri Apr 03, 2009 6:34 pm

fang_tabo พิมพ์ว่า:
อยากมีมีตติ้งจังจัง ^^ Smile

พี่ก็อยากนะ

กำลังดูอยู่ ถ้าพร้อมแล้วอาจจัดมีทติ้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
tipa
หน้าใหม่
หน้าใหม่
tipa

สมาชิกมารวมตัวกันได้ที่นี่จ้า ^^ - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกมารวมตัวกันได้ที่นี่จ้า ^^   สมาชิกมารวมตัวกันได้ที่นี่จ้า ^^ - Page 2 I_icon_minitimeFri Apr 03, 2009 9:12 pm

sirpass พิมพ์ว่า:
เงียบๆอ่า

ใครเข้ามาก็มาคุยกันได้นะ

ใครเข้าไปดูรูป ดูคลิป อะไรก็เมนท์ๆไว้บ้างก็ดีเน้อ คนโพสเหงา 555+

555555555555+ เม้นท์กันหน่อยนะคะสาว ๆ หยาดทิพย์แฟนคลับ

กำลังใจ แอดมินหน่อยค่ะ อิ อิ
sirpass
แม่ทัพใหญ่
แม่ทัพใหญ่
sirpass

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกมารวมตัวกันได้ที่นี่จ้า ^^   สมาชิกมารวมตัวกันได้ที่นี่จ้า ^^ - Page 2 I_icon_minitimeFri Apr 03, 2009 9:14 pm

tipa พิมพ์ว่า:
555555555555+ เม้นท์กันหน่อยนะคะสาว ๆ หยาดทิพย์แฟนคลับ

กำลังใจ แอดมินหน่อยค่ะ อิ อิ

งิงิ Razz
champagne
ขาประจำ
ขาประจำ
champagne

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกมารวมตัวกันได้ที่นี่จ้า ^^   สมาชิกมารวมตัวกันได้ที่นี่จ้า ^^ - Page 2 I_icon_minitimeMon Apr 06, 2009 6:13 pm

ดีค๊าฟฟฟฟฟฟ คิดถึงบ้านเน้ คัฟ

เจ๊เตย ดูแล เดรๆเน้อ
sirpass
แม่ทัพใหญ่
แม่ทัพใหญ่
sirpass

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกมารวมตัวกันได้ที่นี่จ้า ^^   สมาชิกมารวมตัวกันได้ที่นี่จ้า ^^ - Page 2 I_icon_minitimeMon Apr 06, 2009 6:15 pm

champagne พิมพ์ว่า:

ว่าไงลิง
55dada55
หน้าใหม่
หน้าใหม่

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกมารวมตัวกันได้ที่นี่จ้า ^^   สมาชิกมารวมตัวกันได้ที่นี่จ้า ^^ - Page 2 I_icon_minitimeWed Apr 08, 2009 7:05 pm

สวัสดีคร้า...... Smile

บ้านใหม่ ยังงงๆ^^
sirpass
แม่ทัพใหญ่
แม่ทัพใหญ่
sirpass

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกมารวมตัวกันได้ที่นี่จ้า ^^   สมาชิกมารวมตัวกันได้ที่นี่จ้า ^^ - Page 2 I_icon_minitimeWed Apr 08, 2009 10:54 pm

55dada55 พิมพ์ว่า:
สวัสดีคร้า...... Smile

บ้านใหม่ ยังงงๆ^^

5555+

เป็นไงๆ หายงงยัง
champagne
ขาประจำ
ขาประจำ
champagne

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกมารวมตัวกันได้ที่นี่จ้า ^^   สมาชิกมารวมตัวกันได้ที่นี่จ้า ^^ - Page 2 I_icon_minitimeSun Apr 12, 2009 7:48 pm

champagne พิมพ์ว่า:

ว่าไงลิง

ลิง ตลอด

เอาซะ ลิงกะลิง

นี่ๆ เจ๊

เหงป้ายอ่ะ วันที่ 1 2 3 พฏษภาคม

พี่หยาด กะ พี่สเตฟาน จามาขอนแก่น

เลยอยากรู้พี่หยาดจามาวันไหนอ่ะเจ๊
sirpass
แม่ทัพใหญ่
แม่ทัพใหญ่
sirpass

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกมารวมตัวกันได้ที่นี่จ้า ^^   สมาชิกมารวมตัวกันได้ที่นี่จ้า ^^ - Page 2 I_icon_minitimeSun Apr 12, 2009 8:47 pm

ไม่รุอะ ไว้จะถามให้ละกัน
champagne
ขาประจำ
ขาประจำ
champagne

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกมารวมตัวกันได้ที่นี่จ้า ^^   สมาชิกมารวมตัวกันได้ที่นี่จ้า ^^ - Page 2 I_icon_minitimeSun Apr 12, 2009 10:20 pm

ไม่รุอะ ไว้จะถามให้ละกัน

คัฟผม
Opapatika
ขาประจำ
ขาประจำ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกมารวมตัวกันได้ที่นี่จ้า ^^   สมาชิกมารวมตัวกันได้ที่นี่จ้า ^^ - Page 2 I_icon_minitimeMon Apr 13, 2009 6:24 pm

จัดมีตติ้งเร็วๆเน้อ อยากไป อยากไป
sirpass
แม่ทัพใหญ่
แม่ทัพใหญ่
sirpass

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกมารวมตัวกันได้ที่นี่จ้า ^^   สมาชิกมารวมตัวกันได้ที่นี่จ้า ^^ - Page 2 I_icon_minitimeSat Apr 25, 2009 4:12 pm

ขำดีนะสื่อสมัยนี้ Laughing

บ่ายนี้งานไม่ค่อยมี เข้าเวบก็เจอเรื่องให้หัวเราะเลย
champagne
ขาประจำ
ขาประจำ
champagne

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกมารวมตัวกันได้ที่นี่จ้า ^^   สมาชิกมารวมตัวกันได้ที่นี่จ้า ^^ - Page 2 I_icon_minitimeSun Apr 26, 2009 11:36 am

ขำขำ กานไป

ไปแระ บ๊ะบุย

เจ๊เตย อู้งาน
FOUR
หน้าใหม่
หน้าใหม่
FOUR

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกมารวมตัวกันได้ที่นี่จ้า ^^   สมาชิกมารวมตัวกันได้ที่นี่จ้า ^^ - Page 2 I_icon_minitimeSun Apr 26, 2009 4:56 pm

หวัดดีค่ะ : )

แวะมาเยี่ยมค่ะ มาจากบ้านพี่เบ๊นซ์ค่ะ !!*

เย่ๆ ^ ^! ดีใจจังเลยพี่เบ๊นซ์ พี่หยาดจะมีละครด้วยกันแล้ววววว

ของทีวีซีนด้วยยง่ะ : D

สงสัยคงถ่ายทำต่อรุ้งร้าวเลยมั้งง*

ฟิ้ว วววววว ~
sirpass
แม่ทัพใหญ่
แม่ทัพใหญ่
sirpass

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกมารวมตัวกันได้ที่นี่จ้า ^^   สมาชิกมารวมตัวกันได้ที่นี่จ้า ^^ - Page 2 I_icon_minitimeSun Apr 26, 2009 5:31 pm

สวัสดีจ้า ยินดีต้อนรับสมาชิกจากคลับพี่เบนซ์นะ ^^

เดี๋ยวทีวีซีนจะรอเปิดกล้องทีเดียว 3 เรื่องเลยน่ะ รอตามข่าวละกันนะ

ถ้าทราบข่าวก่อนก็มาแจ้งกันได้ เพราะพี่เองช่วงนี้ก็ทำงานอยู่อาจตกข่าวไปบ้าง 555+
kratar
หน้าใหม่
หน้าใหม่

ตั้งหัวข้อเรื่อง: 555+   สมาชิกมารวมตัวกันได้ที่นี่จ้า ^^ - Page 2 I_icon_minitimeFri May 01, 2009 8:57 am

เมื่อไหร่จะมีกิจกรรมสักที...รออยุนานแร้วอ่ะ affraid

tongue อยากสนุกจัยจะขาดแร้วจร้า...... lol! พี่ค่ะ...

Embarassed อยากหั้ยมีเสื้อแฟนคลับพี่หยาดจังเลย!!!! What a Face
sirpass
แม่ทัพใหญ่
แม่ทัพใหญ่
sirpass

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกมารวมตัวกันได้ที่นี่จ้า ^^   สมาชิกมารวมตัวกันได้ที่นี่จ้า ^^ - Page 2 I_icon_minitimeFri May 01, 2009 5:57 pm

ตอนนี้พี่งานยุ่งมากเลย เลยยังไม่ได้ทำไรนะ

แต่ก็อยากทำเสื้อแฟนคลับเหมือนกัน

แต่ต้องลองรวบรวมชื่อก่อนว่าจะคุ้มมั้ย
FOUR
หน้าใหม่
หน้าใหม่
FOUR

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกมารวมตัวกันได้ที่นี่จ้า ^^   สมาชิกมารวมตัวกันได้ที่นี่จ้า ^^ - Page 2 I_icon_minitimeSat May 02, 2009 12:21 pm

สวัสดีจ้า ยินดีต้อนรับสมาชิกจากคลับพี่เบนซ์นะ ^^

เดี๋ยวทีวีซีนจะรอเปิดกล้องทีเดียว 3 เรื่องเลยน่ะ รอตามข่าวละกันนะ

ถ้าทราบข่าวก่อนก็มาแจ้งกันได้ เพราะพี่เองช่วงนี้ก็ทำงานอยู่อาจตกข่าวไปบ้าง 555+

3 เรื่องเลยเหรอค่ะคุณพี่+ 55 5 55

แต่ที่แน่ๆ ต้องมีสู้ยิบตาแน่ๆ เลย ย

เย่เย !!* อยากไปงานบวงสรวงจังค่ะ : )
sirpass
แม่ทัพใหญ่
แม่ทัพใหญ่
sirpass

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกมารวมตัวกันได้ที่นี่จ้า ^^   สมาชิกมารวมตัวกันได้ที่นี่จ้า ^^ - Page 2 I_icon_minitimeThu May 21, 2009 9:43 am

เข้ามาก็พูดคุยกันบ้างนะ มาบอกกันหน่อยว่าอยากได้อะไรหรืออยากให้มีอะไรเกิดขึ้นในเวบคลับบ้าง

Laughing
Delivery
หน้าใหม่
หน้าใหม่

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกมารวมตัวกันได้ที่นี่จ้า ^^   สมาชิกมารวมตัวกันได้ที่นี่จ้า ^^ - Page 2 I_icon_minitimeWed Jul 15, 2009 8:26 pm

สวัสดี Smile
แฟนคลับพี่หยาด และ พี่หยาด Very Happy

อยากบอกว่าพี่หยาดน่ารักจังงงงงงงงงง
ตาก็คมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม
สวยก็สวยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
เล่นละครก็เก่งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง
Shocked คนอะไรดูดีไปหมด Shocked
ทุกคนว่าไหม...เอ่ย... Question
sirpass
แม่ทัพใหญ่
แม่ทัพใหญ่
sirpass

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกมารวมตัวกันได้ที่นี่จ้า ^^   สมาชิกมารวมตัวกันได้ที่นี่จ้า ^^ - Page 2 I_icon_minitimeWed Jul 15, 2009 10:02 pm

สมาชิกใหม่เหรอ แนะนำตัวหน่อย ชื่ออะไรเนี่ย Razz
Delivery
หน้าใหม่
หน้าใหม่

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกมารวมตัวกันได้ที่นี่จ้า ^^   สมาชิกมารวมตัวกันได้ที่นี่จ้า ^^ - Page 2 I_icon_minitimeThu Jul 16, 2009 10:13 pm

สวัสดีค่ะ Very Happy
พี่หยาดและแฟนคลับพี่หยาดทุกคน
ก่อนอื่นต้องบอกว่าเพิ่งหาเว็บเจอก็เลยมาเป็นน้องใหม่เลย tongue
แต่หนูปลื้มพี่นานนนนนนนนนน แล้วตั้งแต่ อมฤตาลัย แล้วตอนนั้นพี่หยาดสวยยยยยมาก
แต่ตอนนี้ก็สวย สวยกว่าเดิมด้วยซ้ำไป Very Happy
เข้าเรื่องค่ะ!!! ...หนูชื่อ เม Laughing เขียนว่า May หรือ Me ก็ได้ค่ะ
ตอนนี้ปลื้มผลงานพี่หยาดมากโดยเฉพาะเรื่อง สายสืบดิลิเวอรี่ พี่หยาดแสดงได้น่ารักมากค่ะ
สุดท้ายหวังว่าพี่หยาด และแฟนคลับพี่หยาดคงรู้จักหนูแล้ว งั้นเอาเป็นว่า Very Happy ยินดีรู้จักทุกคนค่ะ Very Happy
sirpass
แม่ทัพใหญ่
แม่ทัพใหญ่
sirpass

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกมารวมตัวกันได้ที่นี่จ้า ^^   สมาชิกมารวมตัวกันได้ที่นี่จ้า ^^ - Page 2 I_icon_minitimeThu Jul 16, 2009 11:45 pm

ยินดีที่ได้รู้จักจ้าน้องเม cheers

พี่ก็ชอบอมฤตาลัยนะ แต่เรื่องนั้นหยาดอวบไป(ไม่)นิดมั้ง 55+

แต่ตอนแต่งชุดโบราณน่ะชอบนะ สวยดี

ตอนสายสืบฯนี่ฮาสุดๆเลย หยาดรั่วได้ใจมาก แต่บทบู๊ก็ดีนะ ไม่เก้งก้าง Basketball

อ่อ พี่เป็นคนดูแลเวบนี้นะ ชื่อเตย

มีอะไรก็บอกได้นะ Very Happy
Delivery
หน้าใหม่
หน้าใหม่

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกมารวมตัวกันได้ที่นี่จ้า ^^   สมาชิกมารวมตัวกันได้ที่นี่จ้า ^^ - Page 2 I_icon_minitimeSat Aug 01, 2009 8:37 pm

สวัสดีค่ะพี่หยาด แฟนคลับพี่หยาดและพี่เตย Very Happy
หนูสงสัยจังค่ะว่าทำไมหนังสือพิมพ์ไม่เห็นเขียนถึงรางวัลที่พี่หยาดได้ของนิตยาสารFHM Question
หนูก็ดูทุกบรรทัดแต่ก็ไม่เจอชื่อพี่หยาด study
แต่ดีนะที่หนูเข้ามาดูในเว็บไม่งั้นอดรู้แน่เลย Laughing
sirpass
แม่ทัพใหญ่
แม่ทัพใหญ่
sirpass

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกมารวมตัวกันได้ที่นี่จ้า ^^   สมาชิกมารวมตัวกันได้ที่นี่จ้า ^^ - Page 2 I_icon_minitimeSat Aug 01, 2009 9:40 pm

Delivery พิมพ์ว่า:
สวัสดีค่ะพี่หยาด แฟนคลับพี่หยาดและพี่เตย Very Happy
หนูสงสัยจังค่ะว่าทำไมหนังสือพิมพ์ไม่เห็นเขียนถึงรางวัลที่พี่หยาดได้ของนิตยาสารFHM Question
หนูก็ดูทุกบรรทัดแต่ก็ไม่เจอชื่อพี่หยาด study
แต่ดีนะที่หนูเข้ามาดูในเว็บไม่งั้นอดรู้แน่เลย Laughing

เอ พี่จำได้ว่าวันก่อนมีขึ้นหน้า 1 เลยนะ

ในรูปมีหยาดด้วย

แต่บางเล่มอาจลงรายละเอียดไม่ครบก็เป็นได้จ้า

สมาชิกมารวมตัวกันได้ที่นี่จ้า ^^
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 2 จาก 4ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4  Next